โดน เจ้า ไผ่ ตกเข้าให้แล้วสิ ขอกลุ่มไลน์บ้านแบมบูด่วนๆ55

คือวันนี้ดูรายการคุณพระช่วย แล้วก็โดน แบมบู ตกเฉยเลย55 โอชิคนที่5 แล้วเนี่ยทำไงดี
คือจริงๆก็ชอบแบมบูตั้งแต่รายการ victory แล้วรู้สึกชอบน้องน่ารักดีน่ารักมากๆ ตัวสูงเท่ากับเราด้วยสิ ปกติจะขอบคนตัวเล็กกว่านะเนี่ย55 และที่สำคัญ น้องอยู่จังหวัดเดียวกับเราด้วย แต่ไม่เคยเจอกันเลยงะ55 คงไม่มีบุญวาสนา แต่ขอให้มีพรหมลิขิตให้เราได้เจอกันในจังหวัดเดียวกันในสักวันเถอะ สาธุ55!!
ปล.จริงๆเมื่อวานใกล้จะเรียกแบมบูว่าเป็นโอชิละเพราะเห็นน้องติดเซมบัตสึครั้งแรกแล้วรู้สึกชอบมาก ขนาดเห็นน้องร้องไห้ยังน่ารักเลย
ปกติเหมือนเป็นคนร่าเริงเเต่พอเห็นสตอรี่น้องแต่ละครั้งก็เริ่มติดตาม ยิ่งเห็นสตอรี่เมื่อวานงานจับมือน้องก็โครตน่ารักมากๆ #ยิมทั้งน้ำตาแห่งความดีใจที่มีต่อแฟนคลับน่ารักมากจริงๆ โดนแก้มน้องตกเอาแล้ว และวันนี้เห็นสตอรี่น้องน้องวาดรูปสวยมากเก่งจริงๆเลย เมือก่อนเราก็ชอบวาดรูปการ์ตูนนะแต่เดะนี้ไม่วาดมาหลายปีละ แต่ยอมรับเลยว่าน้องวาดเก่งวาดสวยมาก #แต่แบมบูน้องอย่าเอายางลบไปลบเยอะนะ เดะกระดาษขาดเหมือนในรายการ555 ซนจริงๆดึงปุ่มโทรทัศน์โบราณหลุด5555 แต่ชอบนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่