ถ้าแฟนที่คบกันมานานเกือบสิบปี​ยัง​ใช้วิธี​ Sexphone​ แสดงว่าดีรึเปล่าค่ะ?

กระทู้คำถาม
มีแฟนที่คบกันมาเกือบสิบปี​ ปกติเวลาอยู่ด้วยกันจะมีเซ็กกันบ่อยมาก​​ 4-5 วันต่อสัปดาห์​ เพราะแฟนเป็นคนค่อยข้างโรแมนติก​ พอถึงช่วงที่ต้องห่างกันนานๆ​ 2-3​ เดือน​ แฟนก็จะใช้วิธี​ Sexphone​ อันที่จริงเรามีความสุขดีค่ะ​ แต่ใจนึงก็แอบคิดเล็กๆว่า​ เพราะแฟนรักเรา​มาก​ ไม่อยากนอกใจ​ หรือเพราะแฟนหื่น​ 55555++  ผช.​ที่เป็นแบบนี้กับแฟนถือเป็น​ ผช​ ที่รักแฟนมากใช่มั้ยคะ​ (ถามแบบนี้จะโดนด่ามั้ยเรา😑😑)​

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่