"พี่ใหม่ เจริญปุระ" เป็นคนฮามากคุยสนุก ตั้งแต่กรงกรรมออกรายการมา ทอล์กกะเทยสนุกสุด เจ้าจอมที่ว่าคือเรื่องอะไรคะ

แนะนำให้ดูสดถ้าใครพอมีเวลานะคะ
งานเขาปราณีตดีจริง พี่ใหม่ตั้งแต่สมัยไหนแล้ว
เป็นคนฮาที่คุยสนุกมาก ชอบเสียงหัวเราะพี่เขา
จากเรื่องกรงกรรม พี่ใหม่ไปออกหลายรายการ
เราว่ารายการ ทอล์ก-กะ-เทย คือสนุกสุดค่ะ

ช่อง gmmtv เปิดกว้างมากเลยนะ ที่ให้สัมภาษณ์
ละครช่องอื่นด้วย คงเพราะแบบที่ยายบอก
แกเป็นเจ้าของรายการเอง ฉันชอบใครจะเชิญ
ใครมาก็ได้ 555

เราชื่นชมนะที่ช่องกล้าทำละครที่ไม่มีพระนาง
และตัวละครเยอะมาก และถ้าเกลี่ยบทไม่ดีมี
บางบทจมแน่ๆ และที่ต้องชื่นชมไม่ได้คือ ตัวละคร
ที่สำคัญของเรื่องเล่นได้ถึงทีเดียว กลับมาที่คำถาม
คือช่วงต้นๆ คลิปพี่ใหม่พูดถึงบท เจ้าจอม เราก็ไม่ใช่
แฟนช่องโดยตรง ที่พี่อ๊อฟจะให้พี่ใหม่มาเล่นตอนแรก
คือเรื่องอะไรคะ 

สุดท้ายขายของงานละครที่เราชอบ ถ้าใครมีเวลา 
อย่าลืมดูสดนะคะ เรื่องนี้ไม่ใช่แค่เรื่องแม่ผัวลูกสะใภ้ แต่มันมีเรื่องของความเป็นคนจริงๆ ที่ถูกหยิบยก
ผ่านตัวละคร โดยครอบครัวหนึ่งในสังคมค่ะ เชื่อเถอะ
ในสังคมจริงหยาบคายกว่าภาษาที่ใช้ในละครยิ่งนักค่ะ เพียงแต่คนเสพจะดูแล้วชุกคิดไปได้หรือไม่เท่านั้น ว่าเรื่องนี้มันมีมากกว่านั้นค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่