รบกวนตามหาเพลงอนิเมะเพลงนึงครับ

กระทู้คำถาม
เป็นเพลงนานมากแล้วละครับ
ผมก็จำรายละเอียดมากไม่ได้
ผู้หญิงเป็นคนร้อง ท่อนแรกน่าจะเป็นจังหวะช้าๆ
เพลงเป็นญี่ปุ่นครับ รู้สึกว่าท่อนฮุคจะร้องว่า World....ยาวๆ แต่ที่สะดุดหูจำได้มากเลยคือ
น่าจะเป็นท่อนใกล้จบเพลง ดนตรีจะเป็นอีกแนวนึง
แล้วร้องว่า I can't believe you tonight (ตามด้วยเนื้อร้องภาษาญี่ปุน นิคิชิเมเต ดาคิชิเมเต อะไรนี่ละครับ
ขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น