มีปัญหานิดหน่อยค่ะ?!?

ก็คือหนูจะถ่ายวิดิทัศน์อ่ะค่ะเกี่ยวกับการท้องในวันสงกราน เเล้วคือตอนนี้มันต้องมี ฉากตรวจครรภ์แล้วที่นี้คือหนูไม่มีคนตรวจครรภ์หรือคนที่ท้องอ่ะค่ะก็คือจะสอบถามว่าเราสามารถไปนำฉี่หรือปัสสาวะของคนท้องที่โรงพยาบาลได้หรือไม่คะ คนรู้ช่วยตอบทีนะคะเพราะว่าเป็นซีนสุดท้ายแล้วต้องส่งอาจารย์ค่ะ คือแถวบ้านไม่มีคนท้องจริงๆแล้วก็หาคนท้องยากมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่