[SR] พกพาสะดวกด้วยเครื่องหนีบผมไร้สาย LESASHA Straight 2 GO

สวัสดีค่ะสาวๆทุกคนนนนนนนน ไม่พูดพร่ำทำเพลงเห็นชื่อหัวข้อก็รู้แล้วว่าวันนี้จูนจะมารีวิว เครื่องหนีบผมไร้สาย LESASHA Straight 2GO สำหรับใครที่ต้องการความสะดวกสบาย สามารถทำผมที่ไหนก็ได้ เช่น ในรถ ห้องน้ำ ร้านขนม รถไฟฟ้า บนเครื่องบิน หรือที่อื่นๆ เราก็สามารถสวยได้ทุกที่ทุกเวลา ไม่ว่าจะอยากทำผมลอนหรือว่าจะทำผมตรงก็ทำได้หม๊ดดดดดดดดด มาดูกันดีกว่าว่าในกล่องมีอะไรมาให้บ้าง

อุปกรณ์ในกล่องก็จะมี.........
              1.เครื่องหนีบผม
              2.สายชาร์จ
              3.ถุงผ้า
              4.คู่มือการใช้
              5.ใบรับประกัน

ในส่วนของตัวเครื่องหนีบผมมีขนาดที่เล็กกำลังดี พกพาง่าย จับได้ถนัดมือแถมสียังมีความน่ารักไปอีกกกกกก

LESASHA STRAIGHT 2 GO ใช้แผ่นหนีบ PTC Heating ที่ทำให้ร้อนเร็วสูงสุดถึง 200 องศา
และเป็นเซรามิค เคลือบทัวร์มาลีนช่วยถนอมและปกป้องเส้นผมจากการถูกความร้อนโดยตรง

ตัวเครื่องหนีบผมไร้สายของเลอซาช่ามีไฟบอกสถานะการทำงานต่าง ๆที่ชัดเจน ไม่ว่าจะเป็น
            ปุ่มแสดงสถานะการทำงานของเครื่อง
            ไฟกระพริบ - เครื่องกำลังเริ่มทำงาน รอ2นาที จนกว่าไฟจะหยุดนิ่ง
            ไฟหยุดนิ่ง - เครื่องพร้อมใช้งาน สามารถหนีบตรง หรือทำลอนได้เลย ความร้อนจะใช้งานได้ประมาณ 30 นาที
            ปุ่มไฟแบตเตอรี่
            ไฟกระพริบ - เมื่อใช้งานครบ 30 นาที ไฟช่องกลางจะกระพริบแสดงว่า แบตเตอรี่ใกล้จะหมด
            ปุ่มไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่
            ไฟสีแดง - กำลังชาร์จแบตเตอรี่
            ไฟสีเขียว – แบตเตอรี่ชาร์จเต็มแล้ว พร้อมใช้งานได้

ตัวเครื่องมีทั้งปุ่มเลื่อนล็อกและรูที่ไว้ชาร์จแบต สามารถชาร์จได้หลายแบบมาก ไม่จำเป็นต้องเสียบในที่ที่มีปลั๊ก
ไม่ว่าจะเป็น พาวเวอร์แบงค์ ช่อง USB ในรถยนต์ หรืออื่นๆที่มีช่อง USB
ใช้เวลาชาร์จประมาณ 1.30 ชม. (แต่ระยะการชาร์จจะขึ้นอยู่ที่ความแรงของกระแสไฟ)

อมยิ้ม07ก่อนที่จูนจะใช้เจ้าตัวเครื่องหนีบผมไร้สายของเลอซาช่าเนี่ย บอกเลยว่าจูนต้องตื่นเช้ารีบไปทำงานอมยิ้ม07
แค่ใช้เวลาในการแต่งหน้าก็จะสายแล้ว55555555 เลยคิดว่าทำมันบนรถเลยเนี่ยแหละ ในรูปผมจูนจะมีรอยงอที่เกิดจากการถัดหู และก็ไม่เป็นทรงสวย

อะมาเริ่มหนีบกันเลย อยากให้ผมเป๊ะปังอาจจะต้องหนีบย้ำๆหน่อยนะคะ

เสร็จแล้วก็จะออกมาเป็นแบบนี้ ง่ายมากๆเลยประหยัดเวลาไปได้เยอะ

ดู Before-After กันสักหน่อย^^

ผลลัพธ์
พอมีเจ้าเครื่องหนีบผมไร้สาย LESASHA STRAIGHT 2 GO แล้วทำให้ชีวิตจูนง่ายขึ้นจริงๆ สามารถทำผมได้ทุกที่ทุกเวลา
พกพาไปไหนมาไหนสะดวก แถมผมยังไม่เสียอีก เริ่ดมากกกกก มันอาจจะไม่ได้ร้อนเท่าเครื่องหนีบผมที่เสียบปลั๊กตามบ้านนะคะ
แต่ในสถานะการณ์ที่เร่งรีบหรือเวลาไหนที่อยากสวย บอกได้เลยว่าตัวนี้ตอบโจทย์สุดๆ

หวังว่ารีวิวนี่จะมีประโยชน์ต่อเพื่อนๆนะคะ
และถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจก็ลองไปซื้อมาใช้กันได้น้าาาาาาาาาา^^
ชื่อสินค้า:   เครื่องหนีบผมไร้สาย LESASHA
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่