มีใครใช้ Huawei y9 2019 บ้างครับ อยากรู้ว่ามันโอเคมั้ยครับ

ความคุ้มค่าพอสู้กับ redmi note7 ได้มั้ยครับ แล้วเวลาเครื่องมีปัญหามีศูนย์ซ่อมหรือเปล่าครับ คือตอนแรกเล็ง redmi note7ไว้แต่พอมาดูตัว Huawei y9 2019 สเปคก็โอเคเลยราคาก็ถูกกว่าเลยลังเลใจว่าจะเลือกตัวไหนดีครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview