ของไม่ดีหรือผมซวยครับ Advice

ต่อจากกระทู้ก่อนครับ ที่ผมนำเม้าส์ Nubwo x 40 ไปซ่อม ปัญหาคลิกซ้ายแล้วเบิ้ล ตอนนี้ได้ของแล้วครับ แต่ ปัญหานั้นก็ไม่หายไป ใช้ไปไม่ถึงวันเลยครับ มันกับมาเบิ้ลอีกแล้ว รู้สึกเซ็งครับ ของซื้อของขาย ผมซื้อมา 1 เดือน ใช้ได้เดือนนึงเม้าส์เบิ้ลแล้วครับ 555 หัวเราะแห้ง ส่งซ่อมนานนมก็เหมือนไม่ได้ซ่อม นี่ยังไม่นับรวมอุปกรณ์อื่นบางตัวนะครับเช่น remote เปลี่ยนไฟ RGB เปลี่ยนไฟได้วันเดียว วันต่อมาเปลี่ยนไม่ได้แล้วครับ ไม่รู้เป็นที่ตัวพัดลม RGB หรือ รีโมท ที่ซื้อมาสั่งมาแล้วคุณภาพแย่แบบนี้ หรือมันอาจจะเป็นความซวยของผมก็ได้ หรือผมออาจจะใช้ไม่ระวังเองเห้อ สุดท้ายนี้คงต้องทำใจสินะครับ ของส่งซ่อมหายไม่ถึงวัน คนต้องปลงสินะ อยากระบายครับ - -

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่