เค้าเพ้อถึงเรารึป่าว

คือ...เรื่องมันเป็นเเบบนี้
เรามีคนคุยอยู่คนนึ่งค่ะะคุยกันมาเดือนกว่าเเล้วค่ะช่วงอาทิตย์เเรกเค้าทักมาปลุกเราทุกวันเเต่พออาทิตยืต่อๆมาเรากลับเป็นคนทักไปก่อนตลอด
เเล้วเราอยากจะลองใจถ้าไม่เราไม่ทักไปเค้าจะทักมาบ้างรึป่าวประมาณ 6 วันละเค้าก้ทักมาถามว่าคิดถึงกันบ้างมั้ย
เเล้วเราก้ตอบไปว่า ก้ต้องคิดถึงดิ เเล้วเราก็ไม่ได้อะไร เเต่พอเราไปเปิดไอจี เราเห็นพี่เค้าอัพสตอรี่เป็นเพลงค่ะ ออกเเนวว่าคิดถึงใครคนนึง มีเเคปชั่นว่า ยังคิดถึงอยู่อ่ะ เราไม่มั่นใจว่าเค้าหมายถึงเรารึป่าวว
ส่วนตัวเป็นคนขี้ระเเวงอะค่ะว่าเค้าจะคุยกับคนอื่นอีกรึป่าว555 คิดว่าไงกันบ้างค่ะ?? เเล้วเราควรทำยังไงต่อ ควรทักเค้าไปเเบบปกติ หรือเงียบไม่ทักไป
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่