ทำไมผมถึงรู้สึกอินมากๆกับหนังที่พระเอกเป็นคนแล้วนางเอกไม่ใช่คน มีคำอธิบายทางวิทยาศาสตร์ไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนเด็กๆผมชอบอ่านลามูทรามวัยจากต่างดาวมาก พระเอกเป็นมนุษย์ นางเอกเป็นมนุษย์ต่างดาว
และ Little Mermaid พระเอกเป็นมนุษย์ นางเอกเป็นเงือก
หรือละครสาวน้อยในตะเกียงแก้ว พระเอกเป็นมนุษย์ นางเอกเป็นยักษ์ในตะเกียง
โตมาก็ชอบดูละครแบบนาคี พระเอกเป็นมนุษย์ นางเอกเป็นนาค
หรือซีรีเกาหลี My girlfriend is Gumiho (อันนี้ยังดูไม่จบ แต่รักมากกกกก) พระเอกเป็นมนุษย์ นางเอกเป็นจิ้งจอกเก้าหาง
เสียดายช่วงนี้ไม่มีเวลาไปดูแสงกระสือ พระเอกเป็นมนุษย์ นางเอกเป็นกระสือ
มีใครเป็นเหมือนผมม้ายยยย มีคำอธิบายทางวิทยาศาสตร์ไหมครับว่าเป็นเพราะอะไร ตอนเด็กผมก็ไม่ได้มีปมไรในใจนะ 55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่