ผมกะว่าจะตัดหาง TPIPP ปล่อยไปตามยถากรรมล่ะ จะไปหาจังหว่ะซื้อ CK แทนล่ะครับ

ท่าทาง TPIPP คงจะโงหัวไม่ขึ้นแล้วกระมั้ง ครับ ผมสาย DCA นะครับ ถ้าผมจะ DCA เจ้า CK ไปต่อสัก 20- 30 ปีข้างหน้า จะสดใสมั้ยครับ
เจ้า TMB นี่ก็เหวี่ยงหนักเอาเรื่องเลย 5555+

แสดงความคิดเห็น
Preview