โหราศาสตร์,ราศี,ลัคนา นี่สามารถเชื่อถือได้เเค่ไหนครับ?

อย่างเช่น

อุปนิสัยลัคนาราศีตุลย์ หรือ ผู้ที่เกิดวันที่ (xx xxx-xx xxx)
        เป็นคนสนุกสนานร่าเริง เข้ากับคนอื่นได้ง่าย เพราะเป็นคนที่มีความสดใส ร่าเริงเป็นธรรมชาติ เป็นคนที่ทำอะไรแล้ว ดูมีชีวิตชีวา มีความกระตือรือร้นตื่นตัวอยู่เสมอ รักที่จะเสาะแสวงหาความบันเทิง และสีสันให้กับชีวิต รวมถึงเผื่อแผ่ให้กับคนรอบข้างด้วยเสมอ

คือ เขาไปทำยังไงหรอครับ ถึงได้รู้ว่า คนที่ผูกดวงชะตาเเล้วได้ ลัคนาราศีตุลย์ จะมีนิสัยเเบบนี้ เก็บสถิติหรือครับ เเล้วเก็บยังไงครับ ขอบคุณครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่