Roblox ใส่รหัสถูก แต่มันบอกว่าผิด

กระทู้คำถาม
คือผมไม่เข้าใจ ตอนนั้นผมจะ log in เพื่อเข้าไปในอีกชื่อหนึ่งของผม แต่พอจะกลับมาเท่านั้นแหละ พอผมใส่รหัสที่ถูกต้องแล้ว มันบอกว่าผิด ตอนแรกก็คิดว่าอาจจะกดผิดหรือเปล่า ผมก็เลยลองใหม่ แต่พอลองไปอีกประมาณ 3-4 ครั้งก็รู้สึกว่ามันไม่น่าจะใช่ ผมก็เลยงง ผมตรวจสอบแล้วว่าผมเผลอกดเปลี่ยนภาษาหรือเปล่า เผลอกด caps lock หรือเปล่า แต่ก็ไม่ใช่ และเหตุผลนี้ ทำให้ robux ที่ผมเติมมาทั้งหมด ก็ใช้ไม่ได้แล้ว ใครพอจะรู้วิธีแก้บ้าง คือตอนนี้เครียดหนักเลย ใครรู้ช่วยบอกผมที ตอนนี้ผมรู้สึกอยากจะร้องไห้กับ robux ทั้งหมดที่ผมเติมไปมากๆเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่