ซีรี่เกาหลี

ผมตามหาซีรี่เกาหลีเรื่องหนึ่งอยู่ครับ ผมดูตอนเด็กๆทางช่อง 9 น่าจะช่วงปี 2008-2010 ผมตามหาไม่เจอเลย เนื้อเรื่องที่พอจำได้ พระเอกเป็นซุปตาตกอับ ต้องกินมาม่าประทังชีวิต เเล้วนางเอกก็มาทำอาหารไห้กิน ตอนเเรกพระเอกดังจนคนเอาไม้จิ้มฟันพระเอกไปขาย  ช่วงนั้นมันมีหนังเรื่องเด็กเเสบคูนสอง ที่ผมดูด้วย เอาปลาสเตอร์ออกเเล้วนิสัยเปลี่ยน ผมหาหนังเรื่องนี้ไม่เจอค้างคาใจมาก ถ้าเเท็กผิดขออภัย  ขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่