DC โลกสวย ขายฮีโร่สายฮาอีกแล้วครับ "SHAZAM" แต่ว่าสนุกแน่นอน

วันนี้แฟนๆ DC คนไหนที่เคยบอกไว้ว่าเกลียดหนังฮีโร่โลกสวย หรือฮีโร่ขายความฮา เราคงเห็นแล้วกันว่าโลกสวยมันขายดีแค่ไหน ตั้งแต่ Wonder Woman กับ Aquaman คนชอบกันทั้งแผ่นดิน  ผมว่า Shazam อาจจะไม่สร้างความประทับใจเท่าสองเรื่องนั้นแต่ส่วนตัวผมว่า หนังดีหนังสนุกแน่นอนครับ แล้วก็ฮาแน่ๆ ไม่ควรพลาด

ยินดีต้อนรับ DC สู่โลกที่สวยงามครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่