มีร้านอาหารน่านั่ง อารมณ์ประมาณค่าเฟ่ที่เอาเหล้าไปเปิดได้บ้างมั้ยครับ (กทม)

กำลังหาร้านอาหารแบบอารมณ์คาเฟ่ นั่งสบายไม่หนวกหู ร้านไม่แนวหรูเว่อมากนั่งสบายๆชิวๆแล้วเอาเหล้าไปเปิดได้บ้างมั้ยครับ
ถ้าเป็นไปได้ขอช่วงเกษตร-บางพลัด รอบๆ เมืองก็ได้เพราะเข้ากลางๆไม่ไหว ไปช่วงสงกรานต์คงไม่ค่อยสะดวก
เจอร้านนึงค่าเปิด 700 แทบเปนลม ร้านอื่นๆหาๆดูก็ไม่เจอเลยครับ

ปล. ไปเดทนะครับ  เค้าล้อเล่น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่