ทำไมวันนี้สกอร์ถึงได้ขาดขนาดนี้ครับ สถิติเดิมน้องเมย์แพ้เหอมาสี่ครั้งรวดเลยนะครับ

วันนี้น้องเมย์เก็บ 2 เกมรวดแบบสกอร์ขาดๆสกอร์ไม่ได้ใกล้เคียงเล้ย
หรือว่า...ว่าที่มือ 1 ของโลกกำลังมา หัวเราะ
เย้ๆๆๆๆๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เหตุผลอีกอันหนึ่ง สามารถอ่านได้จากกระทู้ "เชียร์สด... India Open 2019 รอบชิงชนะเลิศ..." ความคิดเห็นที่ 128 ของคุณสมาชิกหมายเลข 1495574 หรือกระทู้ "ขอบคุณพี่เมย์มากๆ..." ซึ่งก็เป็นของคุณสมาชิกหมายเลขเดียวกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่