แบบนี้เป็นเรื่องปกติรึเปล่าคะ ?

เราเป็นน้องใหม่ที่ทำงานค่ะ อายุ21พึ่งมาทำได้เดือนกว่าๆ ต้องมาทำร่วมกับผู้ชายมีอายุ ตอนคุยกัน เขาชอบมาจับเอว ลูบเอว บีบต้นแขนเบาๆ หรือไม่ตอนนั่งคุยงาน เขาชอบเอามือล้วงใต้ใกล้ๆข้อพับตรงขาอ่อนเรา แบบนี้เป็นเรื่องปกติรึเปล่า แต่เราอึดอัดมาก อยากบอกผจก.ให้รู้ว่าหนูกลัว เขาจะว่าเราคิดมากเกินไปไหมคะ ชอบเอามือมาลูบตรงเอวเราเวลาต่อหน้าคนในออฟฟิศด้วยค่ะ แต่คงไม่มีใครสังเกตุ อยากจะบอกพี่ๆเพื่อนๆร่วมงานมาก แต่กลัวหาว่าเราคิดมากไปเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่