เพลงนี้มันชื่อะไรหรอครับ เป็นเพลงเกาหลีเหนือรึป่าว ไม่รุ้ครับ ช่วยหน่อยนะครับผม เพลงเพราะดี.

กระทู้คำถาม
ไน้ ไน ไน ไหน่ ไน ไน๊ นา ไน่ ไน๊ ไน ไหน่ นา อ้า เเน่ ไอสัสเเน่นะละ ฉี่ให้ดูโชโห อี่ให้กู เกขึ้นตาอี
พินอยู่นั่นอดโต เน่อีน่านั้นกดโพดำ หกทีหมดเทโสม ทอทอบอ หย่อนเเสงซะอึน หน่วยตูหน่วยบุกโตโห เน่ไอสัสเเน่นะละ ฉี่ให้ดูโชโหห   ไน้********* *** *ออเมื่อคืนนี้กูพอตืน ฮันพอนึนหุยโฮ เนไอโกฉันเซ็งโชโหล ท่านฉี่หมดเทโสม ทอทอบอ หย่อนเเสงซักอึนหน่วยตูกน่วยบุกโตโห เน่ไอสัสเเน่นะละ ฉี่ให้ดูโชโห    น้องยิ้มน้องอารีรัง เค้าจะมาสองวัน มุนหลี่โซนั้นชนอัปปลี คุณหลวงปู่บัดซบ( เเปลได้เเค่นี้เเละ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่