สมัยนี้ทำไมหาร้านการ์ตูนเช่า ยากจัง (ใครรู้จักร้านแถว สาทร สาธุประดิษฐ์ พระราม3 แนะนำหน่อยครับ)

เมื่อก่อน สมัยเรียน ร้านการ์ตูนเช่า เป็นอะไรที่หาง่ายมากๆครับ
มีทุกตรอกทุกซอย

มาตอนนี้ นึกอยากอ่านขึ้นมา กลับหาไม่ได้เลย ตระเวนไปทั่ว ก็ไม่เจอสักร้าน

ก็เข้าใจว่าหมดยุคของหนังสือเล่ม
แต่มันก็น่าจะมีหลงเหลืออยู่บ้างสิ ฮือ

ใครรู้จักร้านเช่าการ์ตูนแถว สาทร เซ็นต์หลุยส์ ถนนจันทน์ สาธุประดิษฐ์ พระราม3 แนะนำหน่อยครับ

หรือเป็นร้านขายก็ยังดีครับ หาเช่าไม่ได้ ซื้อเอาก็ได้ฟระ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่