ผู้หญิงเป็นเเบบนี้กันหลายคนมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ผมขอตั่งนามสมมดน้องคนนั้นว่าน้อง ก นะครับ
คือมีอยู่วันหนึ่งอะครับน้อง ก ทักเฟซผมมาเเล้วน้อง ก ก็เเล้วผมก็ตอบตกลง ผ่านมาสองวันผมรู้ว่าน้องเขามีแฟนอยู่เเล้วพอผมรู้ความจริงเเล้วผมบอกน้อง ก 
ว่าคบซ้อนหรอเเล้วน้อง ก ก็บอกเลิกผมเเล้วก็บล็อกผม 

คือผมอยากรู้ว่าผู้หญิงเป็นกันเเบบนี้เป็นส่วนมากมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น