เครียดมากครับ ใกล้ๆม.รามคำแหง(หัวหมาก) มีร้านขายกางเกงวอร์มมั้ยคับ มาสอบตำรวจแต่ลืมเอาวอร์มมา

กางเกงวอร์มแถว ม.รามคำแหง หัวหมาก หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ มากรุงเทพครั้งแรกครับ
รบกวนช่วยทีนะครับ ผมรีบไปหน่อย เลย หยิบกางเกงผิดตัวมาครับ ใช้พรุ่งนี้แล้วด้วย😭
เครียด นอนไม่หลับแน่ พรุ่งนี้จะสอบแล้ว รุ้สึกแย่มากจนต้องมาถามพันทิป
(ปล.ตอนนี้กำลังจะขึ้นเครื่องไปกรุงเทพครับ อีกไม่กี่นาทีจะออกแล้ว กลับไปเอาที่บ้านคงไม่ทัน)

แท็กผิดห้องขอภัยนะคับ ไม่รู้จะแท็กห้องไหนเลยจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่