ค่าซ่อมเบนซ์มันแพงและนานแค่ไหนนะ

ผมถูกรถชน..!!
ผมขับมอเตอร์ไซค์แต่แค่เปลี่ยนเลนเลยถูกตุ๊กๆชน ..(ลงไปนั่งพบเพียบ) ผมไม่เป็นไรหรอกแค่ช้ำๆ ตุ๊กๆก็ด้วย แต่ตอนชน มอเตอร์ไซค์ผมไปเฉี่ยวชนด้านหน้ารถ Benz น่าจะรุ่น C class ที่จอดอยู่ใกล้ๆคือ โลโกวงกลมที่ว่ากันว่าฝังเซนเซอร์ปรับความเร็วเอาไว้มันหลุดออกมา ทั้งป้ายทะเบียนก็ด้วย แต่บอดี้ขอรถไม่ได้เป็นอะไรเลย ค่าซ่อมมันสักเท่าไหร่ ซ่อมนานแค่ไหนครับ เพราะนี่เลยมา 2 เดือนแล้ว ประกันภัยฝั่งเค้าไม่เห็นจะติดต่อกลับมาเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่