ทุกคนคิดว่าnancy momolandตอนนี้อวบไปมั้ยคะ

คือเราก้ไม่ได้ติ่งโมโมแลนด์อะนะคะ แล้วก้ไม่ได้ไม่ชอบ แต่รู้สึกว่าน้องดูอวบๆอ่าค่ะ แบบดูตัน ยิ่งตอนคัมแบค I’m so hotรอบนี้คือเห็นชัดมาก น้องต้องใส่เสื้อสีดำๆอำพรางหุ่นตลอดเลยอ่าค่ะ คือเห็นตลอดตอนออกรายการเพลงก้ตัวเดิม คือพออ่านกระทู้อื่นแล้วรู้สึกว่า เหมือนหุ่นแนนซี่จะเป็นหุ่นที่ผู้ชายชอบ555 แต่สำหรับเรามันดูไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่อ่าค่ะ5555

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัว งดดราม่านะคะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่