มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา ยังมีเปิดรับสมัคร นศ .อีกมั้ยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ยังมีเปิดรับสมัครอีกมั้ยครับ ถ้ามี รบกวนบอกหน่อยครับ อยากเรียนสาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น แล้ว วุฒิ ปวช. สามารถสมัครได้มั้ย เพราะตอนนี้ผมกำลังจะฝึกงาน ฝึกประมาณ1เดือนครึ่ง ผมกลัวสมัครไม่ทัน ตอนนี้เรียนอยู่ภูเก็ต แต่มหาลัยที่ภูเก็ตไม่มีภาษาญี่ปุ่น ก็เลยอยากใปเรียนที่นั้น
แล้วถ้าใครพอทราบว่าการเรียนการอยู่ ที่นั้นเป็นอย่างไร รบกวนบอกด้วยนะคับ
ปล.นี้กระทู้แรก ผิดพลาดอะไร ขอโทษด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่