ถามเกี่ยวกับรถไฟรัสเซียตู้นอน 2cl sleeping compt ค่ะ

สวัสดีค่ะ

เราจะเดินทางด้วย night train ทริปเรามีกันแค่ 3 คนค่ะ เลยดูแบบห้อง 2cl sleeping compt ที่นอนได้ 4 คนนะค่ะ
เพื่อความสะดวกและปลอดภัยก็เลยอยากเหมาห้องนั้นซะ คือมา 3 คนแต่จะซื้อตั๋ว 4 ที่ทั้งหมดในห้องนั้นค่ะ
ทีนี้เวลาซื้อตั๋วรถไฟ เราสามารถกรอกเลข passport ซ้ำ เพื่อให้คนนึงซื้อ 2 ที่นั่งได้มั้ยค่ะ 
ถ้ามีวิธีอื่นสำหรับสถานการณ์นี้รบกวนช่วยแนะนำข้อมูลด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่