ยกเลิกพร้อมเพย์ธนาคารกรุงเทพ

อยากสอบถามค่ะ
คือเราอยากยกเลิกพร้อมเพย์ ของ#ธนาคารกรุงเทพ
เราผูกด้วย เบอร์มือถือและเลขบัตรปชช.
แต่เรา ทำสมุด บช.หาย และ ATMโดนตู้ยึดอีก
ไปถามธนาคาร พนง.บอกว่า ต้องไปยกเลิกที่สาขาที่เปิด บช.เท่านั้นถึงจะยกเลิกได้ 
แต่เราไม่สะดวกเดินทางไป เพราะไกลมาก แล้วพอมีวิธีอื่นไหมค่ะ เช่นเราส่งเอกสารไปให้ธนาคารได้ไหม ให้เขายกเลิกให้ เพราะไม่สะดวกไปจริงๆ จ.เลย-โคราช ไกลพอสมควร.. เห็นมี คนในพันทิปเจอเคสเดียวกันบอกโทรไป1213ยกเลิกได้ แต่เราโทรไปทุกทางแล้วไม่ได้เลย  คือเราต้องการผูกพร้อมเพย์กับธนาคารอื่นค่ะ เพราะจะเอาไว้รับเงินอุดหนุนบุตร แต่เราติดปัญหาตรงนี้ และต้องดูลูกอีก เลยเดินทางไปไม่ได้..
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่