ออกแบบห้องครัว+ห้องนั่งเล่น ให้ด้วยค่ะ

คิดไม่ออกว่า จะต่อเติมครัวแบบโล่ง ด้านหลังบ้าน

หรือจะ เอาครัวบิ้วอินในบ้าน กับ ห้องนั่งเล่น รวมกันเลย

แบบไหนจะดี จะสวย กว่ากันคะ 

ถ้าต่อเติมครัวหลังบ้าน ต้องทำหลังคาต่อออกไปอีก 

ถ้าใช้ครัวบิ้วอิน ก็จะทำให้ห้องแคบลงไปอีก  ห้องหน้ากว้าง 3 × 5,7 เมตรค่ะ

คิดไม่ตกเลย  ช่วยคิดด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ป.ล. หรือใครมีไอเดีย มีความคิดสร้างสรร  กิ๊บเก๋   ออกแบบให้เลย ยิ่งดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่