ผู้ชายหล่อจีบผู้หญิงสวยหนูไม่แปลกใจค่ะ แต่...

อย่าหาว่าหนูหยาบเลยนะคะ
1.ผู้หญิงสวยจีบผู้ชายหล่อ เพอเฟค
2.ผู้ชายหล่อจีบผู้หญิงสวย เพอเฟค
3.ผู้หญิงขี้เหร่จีบผู้ชายหล่อ ไม่เหมาะค่ะ
4.ผู้ชายขี้เหร่จีบผู้หญิงสวย ไม่เหมาะค่ะ
5.ผู้หญิงขี้เหร่จีบผู้ชายหล่อ ไม่เหมาะค่ะ
6.ผู้ชายขี้เหร่จีบผู้หญิงขี้เหร่ เหมาะสม
7.ผู้หญิงขี้เหร่จีบผู้ชายขี้เหร่ เหมาะสม

ถ้าหนูคิดแบบนี้หนูจะดูไม่ดีหรอคะ
บางทีไม่ว่าจะเป็นชายหรือหญิง จะจีบเพศตรงข้ามก็ควรจะประเมินตัวเองก่อนป่าวคะ เข้าใจค่ะว่าคนเราคบกันที่นิสัย ทัศนคติ รูปแบบชีวิต ที่ไปกันได้ แต่มันก็ต้องประเมินหน้าตาก่อนป่าวคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 27
ถ้าหนูสวยจริง แพงจริง นิสัยดีจริง มีอนาคตจริงๆ
ผู้ชายที่มาจีบมักจะดีจริงเหมือนกัน

สวยอย่างเดียวไม่พอแล้วค่ะ สมัยนี้คนสวยเยอะแยะ
คลินิกความงามศัลยกรรมมีเต็มไปหมด

ถ้าไม่ชอบผู้ชายที่เค้าว่ากันว่าเป็นตลาดล่าง
ก็ต้องถามตัวเองว่าผู้ชายตลาดบนเค้าจะเลือกจีบคนแบบเรามั้ย  ทำไมเราไม่เจอคนแบบนี้เลย

จะได้เห็นตัวเองชัดขึ้นนะจ๊ะ ว่าเราขาดอะไร มีดีอะไร
ความคิดเห็นที่ 5
จ้ะ แม่คนสวย แม่คนหลงตัวเอง...

พี่บังเอิญกดไปอ่านกระทู้เก่าหนูนะคะ
บางทีพี่ว่ามันก็ขึ้นอยู่กับสังคมที่ๆน้องอยู่ด้วยอ่ะค่ะ สังคมน้องเค้ามองอะไรกันก่อนล่ะ หน้าตา หรืออะไร
บ้างก็ต้องรอให้ผิดหวังก่อนสักสองสามทีค่ะ และถึงจะรู้ว่าหน้าตาไม่ได้แปรผันตรงกับนิสัยจิตใจ
ถ้าหนูเบื่อที่มีคนหน้าตาเห่ยๆล่างๆไร้อนาคตมาจีบ พี่ว่าหนูลองถีบตัวเองขึ้นมาอยู่สังคมที่สูงขึ้นดีมั้ยคะ จะได้ถูกใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่