มีใครเคยจัดฟันที่คลีนิก Deezy dental home สาขาอุดรมั้ยคะ

พอดีเรากำลังจัดฟันที่นี่อยู่ แล้วมีปัญหาเหล็กหลุด จัด3เดือนเหล็กหลุดไปสองครั้งแล้ว รู้สึกแย่มากเลยค่ะ พึ่งไปติดใหม่มาไม่ถึงสองอาทิตย์ อีกข้างก็หลุดตาม ไม่รู้ว่าหมอติดกาวไม่ดีหรือตัวเราดูแลไม่ดีเอง เอาจริงๆเรารู้สึกว่ามันหลุดง่ายเกิน เพราะเราไม่ได้เคี้ยวของแข็งหรือเคี้ยวหนักขนาดที่เหล็กจะหลุด รู้สึกแย่มากจริงๆค่ะ พึ่งจัดได้3เดือนเอง 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่