วางแผนเที่ยวญี่ปุ่น 13 วันช่วงฤดูหนาวจากโตเกียวไปซัปโปโร

อยากทราบว่าเดินทางจากโตเกียวไปซัปโปโร แวะเที่ยวที่น่าสนใจตลอดการเดินทางขึ้นไปซัปโปโร ควรเดินทางด้วยวิธีไหนดีค่ะ
ซื้อ JR Pass ดีไหม และซื้อ JR Pass ไหนคุ้มกว่าค่ะ **ลงเครื่องไป-กลับ ที่สถานีนาริตะค่ะ
หรือมีแผนเที่ยวแนะนำการเดินทางก็จะขอบคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท่านค่ะพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่