แฟนผมคบกับผู้หญิงครับ

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมีอยุ่ว่าผมคบกับแฟนมากปีกว่าแล้วครับแล้วอยู่ว่าวันหนึ่งเพื่อนของผมได้ทักมาหาผมว่าได้คบกับแฟนอยู่ป่าวเห็นว่าคบกับน้องที่โรงเรียนครับผมก็เลยไปถามเพื่อนแฟนผมก็ได้รู้ครับว่าแฟนผมคบกับผู้หญิงครับเคยถามกับแล้วเรื่องน้องเค้าแต่แฟนผมบอกว่าแค่คบแก้เหงาผมไม่มีเวลาให้แฟนผมโพสหาน้องเค้าถ่ายรูปด้วยเวลาคบกับผมไม่เคยจะโพสหาไม่เคยขอถ่ายรูปผมก็อยากเลิกน่ะแต่ผมแอบชอบเค้ามานานครับไม่อยากเสียเค้าไปต้องทำไงดีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่