ตามหาซีรี่ส์ญี่ปุ่นเรื่องหนึ่ง

คือจำได้ว่าตอนนั้นได้ดูจากในเฟสบุ้คอ่ะค่ะ มันเป็นฉากที่ผญ.ผมสั้นไม่แน่ใจว่าเป็นนางเอกป่าวิยู่ในห้องแล้วจู่ๆก็มีผู้ชายเข้ามาในห้องมาจูบ มาลวนลาม แล้วก็ถามว่า ระหว่างฉันกับหัวหน้า...เอเลือกใคร แล้วผญ.ก็ตอบชื่อคนที่ถามค่ะพอผญ.คล้อยตามผช.ก็พูดว่าเธอนี่ง่ายจริงๆ มันเป็นฉากที่ทำอยู่บนเตียงสีขาว ห้องมืดๆ คือจำได้แค่นี้ คาใจมาก เคยถามแล้วก็ยังไม่ได้คำตอบ ใครรู้ช่วยหน่อยค่ะ 😸😸😸
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่