มีงานพาร์ทไทม์ไหนที่รับอายุ15มั้ยคะ ขอปี2562นะคะ

เราพึ่งอายุ15ได้ไม่นานเลยจะหางานทำค่ะ เราดูตามเว็บหางาน บางอันเขียนรับ15(บางอันก็พึ่งเขียน บางอันก็เขียนนานแล้ว) แต่พอโทรไปเค้าบอกรับ18อ่ะค่ะ เราลองทั้งเอ็มเค เซเวนเซ่น มิสเตอร์โดนัท  เค้ารับ18หมดเลยอ่ะค่ะ ใครมีงานพาร์ทไทม์อะไรที่รับ15 บอกหน่อยนะคะ

*อยู่แถว วัชรพล รามอินทรา บางเขนค่ะ*

อยากทำงานมาก ขอบคุณค่ะ TT
เม่าโศกเม่าโศก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่