ระหว่างเซนเทเรซ่ากับม.นอร์ท อันไหนดีกว่ากันคะ ??

คือม.นอร์ทกับเซนเทเรซ่าเค้ามาแนะแนวค่ะ ตอนแรกเราสนใจเซนเทเรซ่าค่ะ เพราะมันเป็นนานาชาติเราจะได้ภาษาด้วย แล้วจบมาได้ไปทำต่างประเทศค่ะ เลยไปบอกแม่ แต่แม่บอกว่าส่งไม่ไหวค่ะ
ก็เลยมาสมัครม.นอร์ท ธุรกิจการบิน เพราะได้ทุนและกู้กยศ.ค่ะ 
แต่ว่าเซนเทเรซ่าพึ่งส่งจดหมายมาค่ะว่าเราได้ทุนเรียนดี แล้วก็กู้กยศ.ได้เต็มจำนวนด้วย อันนี้เลือกเรียนการโรงแรมและการท่องเที่ยวค่ะ

เราควนเลือกอะไรดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่