ตามหาบุคคลในภาพ พิกัด อ.เมือง ภูเก็ต

ขอเกริ่นก่อนว่า เจ้าของกระทู้มีความชอบส่วนตัวกับรถสกู๊ตเตอร์
      17/03/2562 ช่วงเวลาประมานเกือบ 6 โมงเย็น
ขับรถผ่านด้านหลังเซนทรัลเก่า ได้หันไปเห็นรถสกู๊ตเตอร์สีดำ ไม่แน่ใจว่าเป็น lambretta รึเปล่า และได้สบตากับเจ้าของรถเหมือนเค้ามองมาที่เราเหมือนกัน เราก็ขับรถต่อไปไม่ได้คิดอะไร แล้วเขาก็ขับแซงเราไปแล้วหันมามอง เราก็ยิ้มให้ 
       พอไปถึงไฟแดง เขาอยู่ด้านหน้าเรา เห็นเขาก็คุยกับเพื่อน แล้วทั้งสองคนก็หันมามองที่เรา ด้วยความที่เจ้าของกระทู้โสดมานาน เจอเหตุการณ์แบบนี้ก็ใจเต้นรัวๆสิค่ะ แต่น่าเสียดายที่เราขับรถตามไม่ทัน 😅

ฝากเพื่อนๆช่วยตามหาหน่อยนะคะ 
#น่าจะขับตามไปให้ทันในวันนั้น 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่