ขอรอมของ Lenovo A859 หน่อยครับ ขอแบบโหลดได้เลยอ้ะครับ

ขอรอมของ Lenovo A859 หน่อยครับ เพราะต้องการลงมากเลยครับคือผมเผลอคืนค่าโรงงานแล้วทีนี้ผมเลยพยายามจะลงรอมตัวเก่าของเครื่องใส่แต่ใะนลงไม่ได้ผมเลยลบรอมทิ้งครับ ผมพยายามแฟรชรอมในคอมแล้วไม่สามารถทำได้ผมเลยจะลงแบบที่เคยทำในโทรศัพท์ แบบที่เคยลงรอมตัวซัมซุง ตอนนี้ผมต้องการรอมศูนย์มาก ขอแบบโหลดได้เลยนะครับไม่ต้องล็อกอินพร้อมวิธีลงในโทรศัพท์ด้วยนะครับ🙏🙏😅😅

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่