ไพ่เสือ-มังกร คาสิโนออนไลน์ กำไรแล้วไม่เลิก สุดท้ายหมดตัว ใครเคยหมดตัว หรือใครกำไรกับสิ่งนี้บ้าง

กระทู้คำถาม
ท่านใดเคยผ่านช่วงเวลาแบบผมนี้มาบ้าง รู้สึกยังไงกับไพ่เสือ-มังกร
คือผมเริ่มจากทุน 20000 พอเล่นไปๆ 3 วันผ่านไปได้มา80000 จากนั้น
ถอนทุนออกไป เหลือกำไรไว้เล่น60000 ผมเล่นตาละ1000 พอเสียก็ทบไปเป็น2000 เสียอีกก็4000 เสียอีกก็8000 ไปเรื่อยๆ คงมีสักรอบที่ได้ ถ้าได้ก็จะกำไรครั้งละ1000 ผมใช้เวลา3วันแทบไม่ได้หลับได้นอน ตื่นเช้าไปทำงาน มึนหัว ปวดตา ปวดขมับ ปวดท้ายทอย พออีกวันใช้เวลาไม่กี่นาที หมดไปทั้งหมด 60000บาท หมดเกลี้ยงเลยจริงๆ ส่วนหลักการเล่นของผมคือ รอให้ออกสีเดียวกันติดต่อกันสองครั้ง แล้วครั้งต่อไปผมก็ใส่สีตรงข้าม ถ้าเสียก็ทบไปอีก 2-3 รอบก็จะได้ตลอด แต่รอบนี้ซวยมากๆ มันดันมาออกสีเดียวกันถึง 11ครั้ง ทีนี้หมดเกลี้ยงในพริบตา 
ตอนนี้เครียดมากๆ ถึงแม้ไม่ขาดทุน แต่เสียดายกำไรที่ทำมา ไม่น่าเลย ปวดหัว ปวดขมับ ปวดตา ตอนนี้ติดงอมแงมเลย 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่