อยากเรียนรู้และศึกษาลองคุยกับทอมค่ะ

ก่อนแรกเลยนะคะ...เราเป็นผญ.ที่ไม่เคยคบทอมเลยคบแต่กับผู้ชาย จนมาวันนึงเราได้มีโอกาสได้รู้จักกับทอมคนนึงเราเลยลองคุยกันได้เดือนกว่าเขาขอเราเป็นแฟนตอนแรกเราก็ลังเลนะเพราะว่าเราไม่เคยคบทอมเลยแต่เราเลือกที่จะลองคบค่ะ...แต่เราคบกันได้2เดือนแล้วก็เลิกกันค่ะเหตุผลคือเขาไปมีคนอื่น เขามีคนอื่นมาตั้งแต่เราคบกันได้เดือนแรกเหมือนเขาสร้างโลก2ใบเลยเขาบอกเราอีกอย่างบอกผู้หญิงคนนั้นอีกอย่างแต่มันก็ผ่านมาโดยเราถอยออกมาและเขาก็เลือกผู้หญิงคนนั้น

เราเลยตัดสินใจว่าจะไม่คบทอมอีกแต่อะไรมาเขาสิงไม่รู้พอรู้ตัวอีกทีเรากลายเป็นคนที่มองทอมมากกว่าผู้ชายไปแล้ว5555 
อยากรู้จักทอมมากขึ้นอยากคุยกับทอมมีใครว่างมาคุยกับเราไหมคะอมยิ้ม07
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่