ช่วยหาเพลงญี่ปุ่นหน่อยค่ะ!! จนปัญญาแล้วจริงๆ

คือเราเคยฟังเพลงญี่ปุ่นเพลงนึงแล้วมันเพราะมากแต่เราจำชื่อเพลงไม่ได้ เป็นเพลงคู่ชายหญิงค่ะ ดนตรีที่เล่นเป็นกีต้าร์โปร่ง ปกเป็นรูปอนิเมะชายเล่นกีต้าร์ค่ะ(พื้นหลังสีฟ้า) มีความหมายประมาณว่า ผู้ชายกับผู้หญิงเคยรักกัน แต่วันนึแต่วันนึงก็ได้เลิกกันไป แต่ผู้ชายก็ยังคอยเขียนจดหมายถามว่าเป็นยังไงบ้าง ประมาณนี้ค่ะ (ขอบคุณล่วงหน้านะคะ)
#ช่วยหน่อยเถอะนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่