เล่นสงกรานต์ ใช้ estee double wear , ysl all hour หรือ Lancôme teint idole ดีคะ

เราผิวผสมค่อนแห้งค่ะ ไม่ลอก ไม่ขุย เพื่อนๆคิดว่าเล่นสงกรานต์ เลือกรองพื้นตัวไหนดีคะ เราอยากให้ติดทน กันน้ำ แต่ก้อแอบอยากได้งานผิวด้วย ระหว่าง 1.Estée Lauder double wear มันใจว่ายุทน แต่หนา ไม่งานผิว  
2.ysl all hour ดีคะ ส่วนตัวชอบงานผิวของ ysl คำเคลมเรื่องติดทนคุมมันกันเหงื่อกันน้ำก้อดี แต่ก้อยังไม่มั่นใจ
3.Lancôme teint idole
4.Bobbi brown skin long wear weightless 
ที่วางแผนไว้คือจะใช้ร่วมกับ primer photo finish ของ smashbox และ urban decay all nighter setting spray
หรือมีตัวอื่นแนะนำได้เลยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่