จ่ายค่าประกันไม่หมด จะติดแบล็คลิสต์วีซ่าไหม ญี่ปุ่น

ตัวเองเคยได้วีซ่านักเรียนไปเรียน 1 ปี แล้วไม่แน่ใจว่าตัวเองได้จ่ายเงินประกันเดือนสุดท้ายไหม ถ้าเกิดว่าเราจ่ายไม่ครบ มีโอกาศที่เราจะติดแบล็คลิสต์ไหม ตอนนี้เราจะขอวีซ่าไปทำงาน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ประกันอะไร งง  ถ้าบางอย่างอาจจะติด ตม ไทยนี้ล่ะ แต่ยังไม่มีการดำเนินคดี คงไม่เป็นไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่