อยากรู้ข้อดี-ข้อเสียของ Scoopy-i urban team Vs NEW Grand Filano Hybrid ค่ะ

ก็คือตอนนี้กำลังลังเล2รุ่นนี้อยู่ค่ะ พอดีแม่จะซื้อให้ขับไปโรงเรียน ก็เลยอยากรู้ว่าอันไหนโอเค จริงๆก็อ่านกระทู้มาคราวๆแล้วค่ะแต่อยากรู้ข้อแตกต่างของ2รุ่นนี้ว่าซื้อรุ่นไหนดี

ปล.สมมุติว่าถ้าเลือกฟีลาโนอยากรู้ว่าNEW Grand Filano Hybrid กับ NEW Grand Filano Hybrid ABS ต่างกันยังไง เลือกรุ่นไหนดีคะ?ถ้าไม่รู้ก็ไม่เป็นไรค่ะ5555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่