ผ้ายันต์ที่ติดในหอพัก

อยากทราบว่าผ้ายันต์ที่ติดด้านในประตูหอพักนี่ติดไว้ทำอะไรคะ พอดีหอที่เคยอยู่มีติดอยู่เป็นเเผ่นสีขาวๆ แล้วตึกเรามีติดเเค่ห้องเดียว ระหว่างที่อาศัยอยู่เคยเจอเป็นตัวเป็นตนครั้งนึงค่ะ ส่วนเมทก็ฝันเหมือนกึ่งหลับกึ่งตื่นเห็นผู้หญิงผมยาวแบบที่เราเคยเจอ พอตอนจะเเกะยันต์ออกตอนจะย้ายออกประตูด้านหลังห้องสั่นเเรงมากค่ะ เลยปล่อยไว้อย่างงั้น อยากทราบว่ามันเป็นเรื่องบังเอิญหรือเค้าติดไว้เพราะมีจุดประสงค์บางอย่างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่