จบครับ.. เลิกแล้วสำหรับเส้นทางการเก็งกำไรในตลาดหุ้นของผม

กระทู้สนทนา
สำหรับผม ความผันผวนในตลาดนี้มันน่ากลัวเกินไป จิตใจผมก็ไม่นิ่งพอ โดนปั่นป่วนจนแผนที่วางไว้พังตลอด และผมก็ขาดทุนมากจนถึงระดับที่ต้องตัดสินใจวางมือแล้ว..

ผมคงประมาทมากเกินไปจริงๆ ศึกษาแค่ผิวเผินแล้วหวังคิดว่าเข้ามาในตลาดแล้วจะได้เงินติดมือกลับบ้านแบบสบายๆทุกวัน

หลังจากนี้ตลาดจะขึ้นจะลง ก็จะไม่กระทบอะไรกับชีวิตผมอีกแล้ว

ขอให้ผู้เล่นรายย่อยคนอื่นๆที่ยังอยู่ในตลาด โชคดีมีชัยครับ ^^

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่