สอบถามแฟนคลับมาเวลเกี่ยวกับvenomและend gameหน่อยค่ะ

พอดีเราไม่ได้เปนแฟนคลับมาเวลอะไรมากค่ะ พึ่งตามดูภาพยนตร์ได้ประมาณสามสี่ปี พอดีพึ่งดูตัวอย่างของเอนเกมอันใหม่ เราสงสัยว่าเวน่อมจะได้มาอยู่ในเรื่องนี้ด้วยมั้ยคะ ถ้าไม่เราอยากรู้ว่าทางมาเวลเลือกตัวละครที่จะให้มามีบทบาทในเรื่องอเวนเจอร์ยังไงค่ะ ในเรื่องเวน่อมเราเหนแสตนลีย์อยู่ด้วย แต่ในหนังตัวอย่างเอนเกมไม่มีฉากของเวน่อมส่วนตัวเรานึกว่าถ้าแสตนลีย์โผล่ไปหาคนไหน คนนั้นจะได้มาแสดงร่วมในอเวนเจอร์หมดทุกคนซะอีกค่ะ เพราะที่ผ่านมาก้เหนแบบนั้น ขอความคิดเห็นของแฟนคลับมาเวลด้วยนะคะ^^ เราไม่ได้ติดตามในคอมมิกนะคะ แต่ใครอยากคอมเม้นตามเนื้อเรื่องในคอมมิกก้ได้ค่ะ^^

แสดงความคิดเห็น
Preview