อัปเดตไดร์ฟไม่ได้

ปัญหาจริงมันคือคอมอีกเครื่องของผมอ่ะครับ มันเสียบแฟลชไดร์ฟผมไม่เข้า มันขึ้นเครื่องหมายตกใจ พอผมกดอัปเดตมันก็อัปเดตไม่ได้ ไม่ว่าจะตัวเลือกไหนก็กดอัปเดตไม่ได้เลยครับ Error บ้าง บอกว่ามีปัญหาบ้าง แต่พอผมยืมแฟลชไดร์ฟเพื่อนผมมันดันเสียบได้ เป็นคิงสตันรุ่นเดียวกับของผม แต่ของผมมันดันไม่ได้ ช่วยทีครับ

ของผมเป็น Kingston DT 100 G3 32 GB
ของเพื่อนผมเป็น Kingston DT 101 G2 16 GB
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่