คิดยังไงกับผู้หญิงที่ไปนอนบ้านผู้ชาย

อันนี้เราเห็นจากน้องชายของแฟนเราอ่ะค่ะ คือพาแฟนมานอนค้างคืนที่บ้านก็บ่อยนะคะ แต่เราเองก็ไม่เคยไปนอนบ้านแฟนเลยมีแต่มานอนที่หอตลอด ไปบ้านก็ช่วยทำความสะอาดบ้าน ช่วยล้างจาน ซื้อกับข้าวไปกินด้วยกันกับพ่อแม่แฟนแล้วก็กลับค่ะ แต่ไม่เคยนอนค้างที่บ้านนะคะ แล้วทีนี้เราอยากทราบว่าทางผู้ใหญ่ทางบ้านเขาจะมองยังไงว่าผู้หญิงที่ไปนอนบ้านผู้ชายค่ะเป็นยังไงทั้งๆที่เรายังไม่ได้แต่งงานกัน ยังไม่ได้เป็นสถานะสามี-ภรรยา ทางบ้านญาติๆเราจะบอกเสมอว่าถ้ายังไม่แต่งงานก็แค่คบกันได้ แฟนเราก็ชวนไปนอนที่บ้านตลอดนะคะแต่เราปฏิเสธทุกครั้งว่าไม่ไป เพราะว่าเราเป็นคนขี้อายค่ะ แล้วก็กลัวว่าจะถูกมองว่าไม่ดีเหมือนกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่