งานสำหรับต่างชาติ (บาร์เทนเดอร์)​

สวัสดีค่ะ เพื่อนเราเป็นชาวต่างชาติ​ิ นางอยากมาอยู่ที่ไทย อยากมาทำงานที่นี่ นางเคยเป็นบาร์เทนเดอร์​อยู่ที่ มาเลเซีย 3 ปี มีความรู้เรื่อง ค็อกเทล​ อยากทราบว่าจะสามารถหางานได้ที่ไหนบ้างคะ หรือที่ไหนรับบาร์เทนเดอร์​ต่างชาติบ้างไหมคะ นางพูดไทยไม่ค่อยได้ ขอข้อมูลหน่อยนะคะ ขอขอบคุณ​ไว้ล่วง​หน้าด้วยค่ะ 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่