ช่วยคิดแคมเปญรณรงค์เลือกตั้ง62 ทีครับ

ช่วยคิดแคมเปญรณรงค์เลือกตั้ง62 ทีครับ
คร่าวๆคือ ผู้ที่ไปใช้สิทธิเลือกตั้งในครั้งนี้ หลังการเลือกตั้งเสร็จสิ้นจะสุ่มแจกรางวัลอะไรทำนองนี้ครับ

แต่มีปัญหาตรงที่เราจะตรวจสอบสิทธิของคนนั้นๆได้ยังไงว่าเขาไปเลือกตั้งจริงมั้ย
ที่คิดไว้คือให้ถ่ายรูปหน้าเขตเลือกตั้งพร้อมบัตรประชาชนเก็บไว้ เพื่อตรวจสอบสิทธิ

แบบนี้ทำได้มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่